Congratulations!!!

รายละเอียดการชำระเงิน

สำหรับน้อง ๆ ที่ผ่านการคัดเลือก สามารถชำระเงินได้ตั้งแต่วันนี้จนถึง 8 ม.ค. 2561

เป็นจำนวนเงิน 500 บาท

(ประกอบด้วยค่าอาหาร เครื่องดื่ม เสื้อค่าย และของที่ระลึกต่าง ๆ ภายในค่าย)

ชำระโดยการโอนเงินเข้ามาที่บัญชี

ธนาคารไทยพาณิชย์

เลขที่บัญชี : 407-890303-2

ชื่อ : นางสาวณัฐฐ์ฤดี สิงห์ทองวรรณ / นายเตชินท์ ศุภผล

แสดงหลักฐานการชำระเงินพร้อมกับขนาดไซส์เสื้อมาที่

E-mail : larngear17@gmail.com

(สามารถกดที่อีเมล์เพื่อส่งได้)

ขนาดไซส์เสื้อ (รอบอก)

S 33"
M 36"
L 40"

XL 44"
XXL 48"

รายชื่อน้องที่ติดค่ายลานเกียร์ ครั้งที่ 17

ลำดับ รหัส คำนำหน้า ชื่อ นามสกุล
1 LG-D2282 นางสาว กชกร สังข์กลม
2 LG-C1028 นางสาว กตพร พันธุรัตน์
3 LG-A0010 นาย กนกพล บุญเจียร
4 LG-D1471 นางสาว กนกวรรณ ทัศนา
5 LG-D1708 นางสาว กนกวรรณ มานะชำนิ
6 LG-D1812 นางสาว กนกวรรณ ภู่เสภา
7 LG-D1317 นางสาว กนิษฐา เกื้อกูล
8 LG-D2136 นางสาว กรกนก ภูมรา
9 LG-C0211 นางสาว กรกนก กลิ่นสุมาลี
10 LG-D0005 นางสาว กรกุลณัฏฐ์ คิดรัมย์
11 LG-A0695 นาย กรวิชญ์ ชุณหจิรัฐิติกาล
12 LG-D2154 นางสาว กรวิภา พรมเกตุ
13 LG-C0286 นางสาว กรสิรีณัฏฐ์ บุญสาธิตกิจ
14 LG-D1789 นางสาว กฤตพร แก้วปิยรัตน์
15 LG-B0720 นาย กฤตพล สุขประเสริฐ
16 LG-C1589 นางสาว กฤติมา อัศวดำรงเดช
17 LG-A0844 นาย กฤษฏิ์ สุรชีวิน
18 LG-A0321 นาย กฤษฏิ์ หอบรรลือกิจ
19 LG-D2558 นางสาว กฤษรา มณีดวง
20 LG-D0452 นางสาว กษมา จันทร์เพ็ญ
21 LG-B0931 นาย กษิดิ์เดช ศิลปเวชกุล
22 LG-B0220 นาย กษิดิศ เด่นดวง
23 LG-B0071 นาย ก้องภพ สังข์แก้ว
24 LG-B0677 นาย ก่อพงศ์ นฤนาทดำรงค์
25 LG-D1075 นางสาว กัญญาณัฐ พฤกษชาติ
26 LG-C0559 นางสาว กัญญาพัชร เมฆะจำรูญ
27 LG-C1512 นางสาว กัญญาภัส นาครัตน์
28 LG-B0630 นาย กันต์ รัตนอัมพรโสภณ
29 LG-D2557 นางสาว กาญจนา กันธาทิพย์
30 LG-A0649 นาย กานต์ภพ พิพัฒน์เบญจพล
31 LG-C0959 นางสาว กานต์รวี จินตนาภูษิต
32 LG-B0159 นาย กิตติธัช บัวคีรี
33 LG-D2373 นางสาว กิตติพร อมรวิวัฒน์พงศ์
34 LG-B0508 นาย กิตติพัฒน์ รักอิสสระ
35 LG-B0674 นาย กีรตา เอี่ยมต่อม
36 LG-D2343 นางสาว กุลสตรี ธีรพงศ์
37 LG-B0924 นาย เกตุชัย ปวง
38 LG-D0472 นางสาว เกวลิน เล็กใจซื่อ
39 LG-D0207 นางสาว เกษราภรณ์ เพชรนอก
40 LG-A0204 นาย เกียรติภูมิ ว่องวุฒิ
41 LG-B0721 นาย ขจรพงศ์ จี้อินทร์
42 LG-D1385 นางสาว ขวัญมนัส แซ่ตั้ง
43 LG-A0500 นาย ฆฤต สงวนนภาพร
44 LG-D1293 นางสาว จริยา กาลบุตร
45 LG-B0522 นาย จอมพล บุญวิเศษ
46 LG-D0652 นางสาว จันทนีย์ โหรชัยยะ
47 LG-D0478 นางสาว จารวี วงศ์วิเศษ
48 LG-B0584 นาย จารุกิตติ์ อินคำปัน
49 LG-B0921 นาย จิรชัย ทองวินิชศิลป
50 LG-A0124 นาย จิรพัฒน์ วัดไพรุณ
51 LG-A0422 นาย จิรวัฒน์ กุสลางกูรวัฒน์
52 LG-A0837 นาย ชนานนท์ เฉิน
53 LG-C1445 นางสาว ชนิกานต์ ชนกจตุรภัทร
54 LG-D0776 นางสาว ชมพูนิกข์ บุญรอด
55 LG-C0364 นางสาว ชมพูนุท อัศวอารีกุล
56 LG-A0142 นาย ชวิน อินต๊ะทา
57 LG-C1146 นางสาว ชัญญานุช เฉลิมพงษ์
58 LG-D2424 นางสาว ชัญญานุช สมจิตต์
59 LG-B0106 นาย ชัยภัทร รุ่งเรืองศรีศักดิ์
60 LG-B0533 นาย ชาคริต สมัครไทย
61 LG-B0853 นาย ชาณิช เขียวประเสริฐ
62 LG-A0088 นาย ชานน แสงรัตนายนต์
63 LG-A0032 นาย ชาวิน สัมพัสนีธำรง
64 LG-C0348 นางสาว ชุติรัตน์ สุระสมบัติพัฒนา
65 LG-D0241 นางสาว ญณินชญา อุ่นจิตต์วรรธนะ
66 LG-C1432 นางสาว ญาณินท์ ธนังกูล
67 LG-C0742 นางสาว ญาณิศา อังคณาภิวัฒน์
68 LG-C0164 นางสาว ญาณิศา พิสิษฐเจริญทัต
69 LG-D2584 นางสาว ญาณิศา มุกดาพิทักษ์
70 LG-B0662 นาย ฐานวัฒน์ อมรางกูร
71 LG-D0360 นางสาว ฐานิญา เมธาสมิทธ์กุล
72 LG-C0114 นางสาว ฐานิดา ประเสริฐชัย
73 LG-D1166 นางสาว ฐิติกานญ์ หมั่นหาทรัพย์
74 LG-C1388 นางสาว ฐิติยา ปิดตังนาโพธิ์
75 LG-D0971 นางสาว ฑิตยา แก้วคำ
76 LG-B0682 นาย ณภัทร ทรัพย์อัมพร
77 LG-C0871 นางสาว ณัชชา สุรทศ
78 LG-B0837 นาย ณัฏฐ์ แก้วสีทอง
79 LG-D0467 นางสาว ณัฐกานต์ ดำจีน
80 LG-B0555 นาย ณัฐชนน วัฒนสุข
81 LG-A1036 นาย ณัฐณรงค์ วิรุณานนท์
82 LG-D1925 นางสาว ณัฐธิดา เฉลิมสิริโรจน์
83 LG-C1077 นางสาว ณัฐธิดา ขวัญไสวธรรม
84 LG-B0736 นาย ณัฐพงศ์ คงเรือง
85 LG-B0716 นาย ณัฐเมธี บุญสว่าง
86 LG-C0119 นางสาว ณัฐรินทร์ สำราญ
87 LG-D0269 นางสาว ณัฐวิภา ทองอิ่น
88 LG-B0914 นาย ณัฐวุฒิ สมบูรณ์ยิ่ง
89 LG-D1865 นางสาว ณิชกานต์ สายบัวใย
90 LG-D1084 นางสาว ณิชาพัชร์ นีละพันธ์
91 LG-D2607 นางสาว ณิชารีย์ เมตาภรณ์
92 LG-D1344 นางสาว เณศรา เกียรติโภคะ
93 LG-D0172 นางสาว ดมิสา กฤตภาสพงศ์
94 LG-D0503 นางสาว ดวงกมล สอนมั่ง
95 LG-A1040 นาย ดิถดนัย ภัทราดูลย์
96 LG-A0148 นาย ตรีเนตร ลิงลม
97 LG-D1976 นางสาว ตะวัน โพธิ์พงศา
98 LG-D1336 นางสาว ตะวันวาด ชคัตตรัย
99 LG-B0543 นาย ทัฐ พันธุ์เอี่ยม
100 LG-D2157 นางสาว ทัดธนัณ ขุนแดง
101 LG-D0096 นางสาว ทิชชา ประเสริฐสุด
102 LG-A0113 นาย ทินภัทร น้อยศรี
103 LG-D1149 นางสาว ทิพย์ธัญญา เเสนคำวินิจ
104 LG-A0607 นาย แทนไทย เปรุนาวิน
105 LG-C0658 นางสาว แทนหทัย วงศ์บุญเกิด
106 LG-B0208 นาย ธณพัสร์ ชูนาคา
107 LG-B0310 นาย ธนกร สมสิทธิ์
108 LG-D0094 นางสาว ธนกานต์ กลิ่นพิกุล
109 LG-B0353 นาย ธนโชค วิโรจน์ศศิธร
110 LG-A0810 นาย ธนโชติ สรรพกิจ
111 LG-A0085 นาย ธนดล ล้ำเลิศประเสริฐกุล
112 LG-A0673 นาย ธนดล เกษรบุญนาค
113 LG-A0817 นาย ธนเดช ศราฐิติภัค
114 LG-A0828 นาย ธนธร จิรรุจิเรข
115 LG-A0992 นาย ธนธรณ์ สนเทศอดิศัย
116 LG-B0671 นาย ธนธรณ์ วิโรจน์ศศิธร
117 LG-A0808 นาย ธนรรณพ วุนวิริยะกิจ
118 LG-A0725 นาย ธนานนท์ แสงวงศ์
119 LG-D1674 นางสาว ธมนวรรณ เอี่ยมศิริ
120 LG-B0741 นาย ธรรมชล ทรงสกุล
121 LG-D1611 นางสาว ธรรศิมา นรสิงห์
122 LG-C1265 นางสาว ธัญสุดา บัวอ้น
123 LG-B0730 นาย ธันย์นาวิน พจมานวิพุธ
124 LG-D1299 นางสาว ธันยมนย์ เรือนเงิน
125 LG-D1283 นางสาว ธาริณี วงศ์วี
126 LG-D1655 นางสาว ธิดารัตน์ ไชยทอง
127 LG-D1837 นางสาว ธิดารัตน์ อินทโมรี
128 LG-D0978 นางสาว ธิดารัตน์ แก้วข้าว
129 LG-C0066 นางสาว ธิตา ว่องวานิช
130 LG-B0792 นาย ธิติพันธ์ ลิ้มชวพันธนกุล
131 LG-B0327 นาย ธีรพงศ์ ดวงคำ
132 LG-A0254 นาย ธีรพงศ์ วงค์ศรี
133 LG-D2310 นางสาว ธีรพร ทองจิตติ
134 LG-B0019 นาย ธีรภัทร เครือชัย
135 LG-A0820 นาย ธีรภัทร ชิณราช
136 LG-A0879 นาย ธีรภัทร์ มงคลสุขวัฒน์
137 LG-B0892 นาย ธีรยุทธ์ แสงอาทิตย์
138 LG-B0520 นาย เธียร สุวรรณกุล
139 LG-A1010 นาย นนทกร ศิริวัฒนสาธร
140 LG-B0700 นาย นพวิชญ์ จิตต์วิบูลย์
141 LG-D2131 นางสาว นภัสกร ศุภรวงศ์
142 LG-C0162 นางสาว นภัสนันท์ ศรโชติ
143 LG-C1043 นางสาว นภัสรา อัศวเลิศศักดิ์
144 LG-C1361 นางสาว นภัสสร นิลวรรณ
145 LG-D1699 นางสาว นราวดี จิตกาลดำรง
146 LG-A0249 นาย นราวิชญ์ กิตติจิรายุ
147 LG-D2109 นางสาว นลพรรณ หวลศรี
148 LG-B0545 นาย นวพรรษ โชติกะ
149 LG-D1191 นางสาว นวรัตน์ ชมเจริญ
150 LG-D1605 นางสาว นัทมล ลาดสุวรรณ
151 LG-C1140 นางสาว นันท์นภัส อนุพงษ์องอาจ
152 LG-C0087 นางสาว นันท์นภัส ศรีประไพพงศ์ศาล
153 LG-C0025 นางสาว นันท์นัฑ ลิสวัสดิรัตนากุล
154 LG-C1685 นางสาว นันทนา ศรีวิภัฒน์
155 LG-B0373 นาย นันทวัฒน์ งามสม
156 LG-D2402 นางสาว นันทิชา สุขลักษณ์
157 LG-B0063 นาย น่านน้ำ ดวงไทย
158 LG-A0955 นาย นิติภูมิ ดอกเทียน
159 LG-B0796 นาย นิธิป เหลี่ยมพงศาพุทธิ
160 LG-A1084 นาย นิธิภัสส์ วุฒิพันธุ์
161 LG-D0938 นางสาว นูรียา มะแอเคียน
162 LG-D1698 นางสาว เบญจมาศ แวดอุดม
163 LG-D2491 นางสาว เบญจรัตน์ พรรณนิมิตร
164 LG-D0641 นางสาว ปณิตา นาคทองดี
165 LG-D0713 นางสาว ประภาวิชญ์ ประชุมสุข
166 LG-D1649 นางสาว ปราชญาดา เพ็ชรแสนงาม
167 LG-D1824 นางสาว ปริญญา ธานีรัตน์
168 LG-B0838 นาย ปฤณ ตาเจริญเมือง
169 LG-D0935 นางสาว ปวรวรรณ เนตรผาบ
170 LG-C1683 นางสาว ปวริศา พลกิจสราญ
171 LG-D0006 นางสาว ปวันรัตน์ เปรี่ยมชัย
172 LG-D0454 นางสาว ปัญชิกา คำสีทา
173 LG-D0382 นางสาว ปัญญ์ ยศบุตร
174 LG-D0981 นางสาว ปาณิสรา แซ่พ่าน
175 LG-D1112 นางสาว ปุณยนุช ไพรวรรณ์
176 LG-D1931 นางสาว เปมิกา กออวยชัย
177 LG-B0852 นาย พงศธรพิพัฒน์ บุญยืน
178 LG-B0331 นาย พชร ธีรกุลกิตติพงศ์
179 LG-A0554 นาย พนธ์กานต์ ศรีเรืองสิน
180 LG-D1876 นางสาว พบพนิต ต่อสกุลศักดิ์
181 LG-D1667 นางสาว พรพรหม ล่ามกิจจา
182 LG-D0706 นางสาว พศิกา บุญเกิด
183 LG-D0106 นางสาว พศิกา เชื้อสะอาด
184 LG-B0588 นาย พสิษฐ์ ม๊อก
185 LG-B0345 นาย พัชท์สยุทธ มาวินนาคภักดี
186 LG-D2479 นางสาว พัชราพรรณ ธรรมะสิริรัตน์
187 LG-D1817 นางสาว พันพัสสา มุสิกรักษ์
188 LG-D1159 นางสาว พัสตร์ชิตา สิริพสุโชค
189 LG-D0770 นางสาว พัสตร์สุ อุเทียม
190 LG-D1511 นางสาว พิชชาพร ทับทิมทอง
191 LG-C1075 นางสาว พิชชารีย์ ต่อประเสริฐกุล
192 LG-D2298 นางสาว พิชชาวีร์ เลิศสุขสมบัติ
193 LG-C0765 นางสาว พิชญ์ญาภัค ขุนดี
194 LG-D2359 นางสาว พิทยารัตน์ ไชยเลิศ
195 LG-B0366 นาย พิพัฒน์ ทองคำ
196 LG-D2180 นางสาว พิมพ์ประภัสสร์ ก้องเกรียงไกร
197 LG-D2024 นางสาว พิมพ์ฟ้า คำกาหลง
198 LG-D1690 นางสาว พิมพ์ลักษณ์ชญา วาทีรักษ์
199 LG-D2367 นางสาว พิมลพรรณ ภิวงศ์
200 LG-D2691 นางสาว พิรญาณ์ จิรพัฒน์ภูมิ
201 LG-A1056 นาย พีธวิชญ์ วงศ์ชนะพิบูลย์
202 LG-B0169 นาย พีรวัส เรืองดี
203 LG-D1403 นางสาว เพ็ญพิชชา โคละทัต
204 LG-D2082 นางสาว เพริศแพร้ว โอฆะพนม
205 LG-B0245 นาย ภคิน สกูลหรัง
206 LG-A1049 นาย ภวัต อรุณชัยชนะ
207 LG-C0905 นางสาว ภวิกา ภวังค์จิตสกุล
208 LG-C1638 นางสาว ภัณฑิรา อาจารีพิพัฒน์
209 LG-C1411 นางสาว ภัณฑิราพร ดอนสกุล
210 LG-D1256 นางสาว ภัทจิรา สันตะกุล
211 LG-D1469 นางสาว ภัทรภา พรหมสุทธิ์
212 LG-C1158 นางสาว ภัทรมน สุขเจริญทรัพย์
213 LG-D1367 นางสาว ภัทรากาญจน์ กองแก้ว
214 LG-C0989 นางสาว ภัทราภรณ์ วิภาพันธุ์
215 LG-D1908 นางสาว ภากมล ทองตัน
216 LG-D1040 นางสาว ภาพิมล จันทร์ประภาพ
217 LG-D1799 นางสาว ภาวิณี ยั่งยืน
218 LG-D1833 นางสาว ภาวินีย์ ภูแย้มไสย
219 LG-B0299 นาย ภูมิสรรค์ ปัญจบูรณปกรณ์
220 LG-A0484 นาย ภูริเดช เรืองคำ
221 LG-A1017 นาย ภูวเนตร ภริงคาร
222 LG-B0654 นาย ภูวเนตร เคนโยธา
223 LG-A0477 นาย ภูวศิษฐ์ เตชสิทธิ์สิริกุล
224 LG-B0124 นาย รติพงษ์ ลือนันต๊ะ
225 LG-D2197 นางสาว รวีกานต์ ทองพันธ์
226 LG-D0044 นางสาว รศถพร พรรณนิยม
227 LG-B0634 นาย รัชชานนท์ กาญจนศศิวิมล
228 LG-D1964 นางสาว รัชฎาพร โพธิ์กระสังข์
229 LG-B0667 นาย รัญชน์ จันทราพิพัฒน์
230 LG-D0924 นางสาว รัตติยา ขุนคำ
231 LG-B0876 นาย ริฎวาน บือราเฮง
232 LG-D1033 นางสาว รินรดา บุญยิ่ง
233 LG-C0144 นางสาว รินรดา โล่วรพงศ์
234 LG-D0058 นางสาว ลักษมี หนูยิ้มซ้าย
235 LG-D1326 นางสาว ลักษิกา จันทร์ต๊ะวงศ์
236 LG-D1041 นางสาว ลักษิกา โพธิ์ชัย
237 LG-B0887 นาย วงศธร สุนทรสุริยวงศ์
238 LG-A0262 นาย วงศ์วริศ ซูซูกิ
239 LG-D1855 นางสาว วนัชพร ทั่งศรี
240 LG-D1414 นางสาว วนิดา บุญศรี
241 LG-B0144 นาย วรพจน์ อุตรพงศ์
242 LG-D0854 นางสาว วรรณกร ปึงประวัติ
243 LG-D2398 นางสาว วรรณรัตน์ บุญชาญ
244 LG-D1320 นางสาว วรางคณา คำภักดี
245 LG-B0927 นาย วราเทพ มัดทองหลาง
246 LG-B0836 นาย วริทธิ์ธร สุทนต์
247 LG-C1392 นางสาว วศินี คฤหวาณิช
248 LG-A1006 นาย วิชญ์ สุวรรประศาสน์
249 LG-C0916 นางสาว วิชรดี ไชยวัฒนสกุล
250 LG-B0450 นาย วิรุฬห์ บุญส่ง
251 LG-D0916 นางสาว วิลาสินี นาคภูมิ
252 LG-B0937 นาย วิศรุต ฉิมรักษ์
253 LG-D0084 นางสาว วิสสุตา แสงอรุณ
254 LG-B0078 นาย วีรวัฒน์ ลาภเพิ่มทวี
255 LG-D1612 นางสาว ศรสวรรค์ นันโท
256 LG-C1626 นางสาว ศรัญญา ฟุ้งธรรมสาร
257 LG-D2247 นางสาว ศรัณย์พร สีทัด
258 LG-B0015 นาย ศรุต ทรงอภิวรกุล
259 LG-D0420 นางสาว ศศิวิมล รอดประดิษฐ์
260 LG-D2361 นางสาว ศินินาฎ บัวงาม
261 LG-D2206 นางสาว ศิริรัตน์ ทุมเชียงลำ
262 LG-D0522 นางสาว ศิริลักษณ์ เอี่ยมสำอางค์
263 LG-C1592 นางสาว ศิริลักษณ์ หม่องห้อง
264 LG-B0109 นาย ศิวภัส พรหมณะ
265 LG-A0108 นาย ศิวัช พรหมมาก
266 LG-B0751 นาย ศิวัช พรหมรักษ์
267 LG-D1062 นางสาว ศุทธศรี ชุมภูคำ
268 LG-D2455 นางสาว ศุภนิดา รุ่งคูหา
269 LG-D2151 นางสาว ศุภริฎา ศิลปสิทธิ์
270 LG-B0107 นาย ศุภวัฒน์ จันทรกูล
271 LG-B0430 นาย ศุภเศรษฐ์ เอ็งไพบูลย์
272 LG-D0447 นางสาว ศุภากร แสงทอง
273 LG-D1616 นางสาว ศุภิสรา วงศ์กิตติศึกษา
274 LG-D2274 นางสาว ษิญาภา โกพลรัตน์
275 LG-C1357 นางสาว สรรพาสิริ ลีละสุลีธรรม
276 LG-A0806 นาย สรัช ตั้งเกษมจิตต์
277 LG-B0036 นาย สรัลธร เลขะวิพัฒน์
278 LG-C0590 นางสาว สโรชา เจตะวัฒนะ
279 LG-C1181 นางสาว สาริศา ประเสริฐล้ำ
280 LG-A0933 นาย สิรวิชญ์ สุขวัฒนาวิทย์
281 LG-A0152 นาย สิริกร ขำนิล
282 LG-D1386 นางสาว สิรินภา ไขแสง
283 LG-D2612 นางสาว สิรินภา ภาระเวช
284 LG-D2008 นางสาว สิริรัตน์ บุญเอี่ยม
285 LG-D2382 นางสาว สุชาดา อุทธาเครือ
286 LG-D1880 นางสาว สุชิรญาณ์ กลายชัยภูมิ
287 LG-D2037 นางสาว สุดารัตน์ เขตต์หาญ
288 LG-D0469 นางสาว สุดารัตน์ นวลสำลี
289 LG-D1624 นางสาว สุทธิกานต์ ใจตั้ง
290 LG-D0779 นางสาว สุธาสินี แสงภักดี
291 LG-D0783 นางสาว สุธินี คชสาร
292 LG-D1064 นางสาว สุธิมา สุโภไควณิช
293 LG-B0023 นาย สุธี ตั้งตระกูล
294 LG-D2672 นางสาว สุนิตสา ใจยะเลิศ
295 LG-C1207 นางสาว สุพัชนี เชฏฐพินิต
296 LG-D2254 นางสาว สุภัค เขื่อนเพชร
297 LG-B0900 นาย สุรพิชญ์ หอมนาน
298 LG-B0561 นาย สุวัจน์ สิงห์แก้วยศ
299 LG-D2350 นางสาว สุอรภา เขื่อนแก้ว
300 LG-D2028 นางสาว อติกานต์ ตันติศักดิ์
301 LG-B0355 นาย อนวรรษ พึ่งตน
302 LG-A0523 นาย อนันต์ อุทุมพันธ์
303 LG-A0871 นาย อภิรักษ์ สุขเกษม
304 LG-D1735 นางสาว อภิสรา สังหอ
305 LG-B0639 นาย อภิสิทธิ์ คงรวย
306 LG-C0149 นางสาว อรณัฐ แซ่เฮง
307 LG-D0928 นางสาว อรณิชา สายศรี
308 LG-A0923 นาย อรรณพ ศรีเรือง
309 LG-B0228 นาย อลงกรณ์ ฤทธิมา
310 LG-D2084 นางสาว อัครญาดา ทองมั่น
311 LG-D0702 นางสาว อารีรัตน์ เขตร์คง
312 LG-D1586 นางสาว เอื้อมเดือน ขวัญอ่อน